Report ID: #9E8F2EFB

owasptopten.org

Germany May HTTPS 5.4 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AceEndpoint · owasptopten.org — Card ng ulat
AceEndpoint · owasptopten.org

Anong alam namin tungkol sa owasptopten.org

Sinusuri mo man ang owasptopten.org para sa transaction, partnership o pure curiosity, makakatipid sa iyo ng ilang search ang summary ng pampublikong rekord sa ibaba.

Technical na Impormasyon

IP Address217.160.0.91
Lokasyon ng ServerGermany
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLSectigo Public Server Authentication CA DV R36
Valid Hanggang2027-02-05
RegistrarIONOS SE
Nirehistro Noong2021-02-02
Mag-eexpire2027-02-02
Edad ng Domain5.4 taon

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa owasptopten.org ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa Germany, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

Registration history

owasptopten.org ay umiral nang halos 5.4 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa owasptopten.org ay nagtapos sa: OK.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa owasptopten.org ay pinoproseso sa servers na nasa Germany.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng owasptopten.org (edad 5.4 taon, SSL OK, registrar IONOS SE, bansa Germany) ay karaniwang nasa "very_safe" category.

Verdict

Trust score: 100/100very_safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Mga Plus

  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)

Mga Babala

  • Bagong rehistrado ang domain
  • Walang structured Schema.org metadata
  • Hosting sa residential/dynamic IP block

Mga Madalas Itanong

Itinatago ba ang WHOIS information ng owasptopten.org?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang owasptopten.org?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa owasptopten.org.
Phishing website ba ang owasptopten.org?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa owasptopten.org?
Para sa owasptopten.org, tinitingnan namin: edad 5.4 taon, SSL OK, registrar IONOS SE at hosting sa Germany.
Gaano kadalas re-check ang owasptopten.org?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →